Ram desktop Corsair Vengeance RS RGB RS 64GB (2x32GB) DDR4 3600Mhz (CMG64GX4M2D3600C18)
Mã SP: CMG64GX4M2D3600C18
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 56
Tình trạng: Hết hàng
Thông số sản phẩm
  • Dung lượng cấu hình: 2x32GB
  • Chuẩn kết nối: DDR4
  • Tương thích : Intel và AMD Chipset
  • Bus XMP: 3600 Mhz
  • Độ trễ XMP: CL18-22-22-42
  • Điện áp XMP: 1.35V
Xem đầy đủ
Giá bán: 4.290.000
Giá đã có VAT Bảo hành 36 Tháng
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Ram desktop Corsair Vengeance RS RGB RS 64GB (2x32GB) DDR4 3600Mhz (CMG64GX4M2D3600C18)
Ram Desktop Corsair Vengeance RS RGB (CMG64GX4M2D3600C18) 64GB (2x32GB) DDR4 3600MHz
Ram Desktop Corsair Vengeance RGB RS
Thiết kế đẹp mắt chắc chắn
Hiệu suất cao
Corsair Vengeance RS RGB với dung lượng mỗi thanh 32GB mô đun DDR4 với tốc độ 3600 MHz mang đến hiệu suất công việc cực nhanh, chính xác. Chơi game đồ họa cao hay thực hiện các công việc đồ họa nặng đều không thể làm khó bộ nhớ RAM này.
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Loại RAM DDR4
Dung lượng RAM 64GB (2x32GB)
Bus ram 3600 Mhz
Đèn led LED RGB
Tản nhiệt
Tự động sửa lỗi Non-ECC
Hiệu điện thế 1,35V