Ram desktop Corsair Vengeance RS RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5600MHz White (CMH32GX5M2B5600C40W)
Mã SP: CMH32GX5M2B5600C40W
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 79
Tình trạng: Hết hàng
Thông số sản phẩm
  • Loại RAM: DDR5
  • Dung lượng RAM: 32Gb (2x16GB)
  • Bus ram: 5600 Mhz
  • Đèn led: LED RGB
  • Tản nhiệt: Có
Xem đầy đủ
Giá bán: 3.390.000
Giá đã có VAT Bảo hành 36 Tháng
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Ram desktop Corsair Vengeance RS RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5600MHz White (CMH32GX5M2B5600C40W)
Ram Corsair VENGEANCE RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5600MHz White
 (CMH32GX5M2B5600C40W)
Được coi là một trong những bộ phận quan trọng nhất của máy tính, với khả năng lưu trữ tạm dữ liệu và lệnh thực thi của hệ điều hành - Ram, chính là bộ phận được người dùng luôn luôn chú ý và tìm hiểu kỹ càng trước khi lựa chọn bất kì một sản phẩm máy tính cho riêng mình. Nắm bắt được tâm lý khách hàng, nhà sản xuất Corsair đã mang đến cho người dùng một sản phẩm vô cùng phù hợp với nhu cầu tiêu dùng hiện đại, đó chính là Ram Corsair VENGEANCE RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5600MHz White (CMH32GX5M2B5600C40W).
Với tốc độ là 5600MHz, trong khi hiệu điện thế của thanh Ram chỉ có 1.25V, đây đều là những thông số ấn tượng giúp sản phẩm chứng minh được khả năng nhạy bén và an toàn của sản phẩm khi đến tay người sử dụng. Bên cạnh đó là chipset Intel XMP 3.0 tăng khả năng ngăn chặn xuất hiện của các lỗi trong quá trình tăng xung nhịp để Ram hoạt động hết công suất.
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Loại RAM DDR5
Dung lượng RAM 32Gb (2x16GB)
Bus ram 5600 Mhz
Đèn led LED RGB
Tản nhiệt
Tự động sửa lỗi Non-ECC
Hiệu điện thế 1,35V