Ram desktop Corsair Vengeance RS RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5200Mhz (CMH32GX5M2B5200C40)
Mã SP: CMH32GX5M2B5200C40
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 75
Tình trạng: Hết hàng
Thông số sản phẩm
  • Dung lượng: 32GB (2 x 16GB)
  • Bus: 5200MHz
  • Độ trễ: CL40
  • Điện áp: 1.25V
  • Tản nhiệt: Có
Xem đầy đủ
Giá bán: 3.080.000
Giá đã có VAT Bảo hành 36 Tháng
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Ram desktop Corsair Vengeance RS RGB 32GB (2x16GB) DDR5 5200Mhz (CMH32GX5M2B5200C40)
Ram Corsair VENGEANCE RGB 32GB (2x16GB) DDR5 bus 5200MHz Black
(CMH32GX5M2B5200C40)
Hiệu năng ấn tượng, đa nhiệm vượt trội
Thiết kế ấn tượng
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Loại RAM DDR5
Dung lượng RAM 32Gb (2x16GB)
Bus ram 5200 Mhz
Đèn led LED RGB
Tản nhiệt
Tự động sửa lỗi Non-ECC
Hiệu điện thế 1.35V