Ram desktop Corsair Vengeance LPX 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz (CMK8GX4M1E3200C16)
Mã SP: CMK8GX4M1E3200C16
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 80
Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
  • Dung lượng cấu hình: 1x8GB
  • Chuẩn kết nối: DDR4
  • Tương thích : Intel và AMD Chipset
  • Bus XMP: 3200 Mhz
  • Độ trễ XMP: CL16-20-20-38
  • Điện áp XMP: 1.25V
  • Tự sửa lỗi ECC: Không
  • Tản nhiệt: Có
  • LED : Không
Xem đầy đủ
Giá bán: 588.000
Giá đã có VAT Bảo hành 36 Tháng
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Ram desktop Corsair Vengeance LPX 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz (CMK8GX4M1E3200C16)
RAM CORSAIR Vengeance LPX (CMK8GX4M1E3200C16) 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz
CORSAIR không chỉ biết đến là một hệ sinh thái gaming gear mà còn có những sản phẩm linh kiện máy tính chất lượng. Nếu bạn đang tìm một sản phẩm bộ nhớ trong để xây dựng cho mình một cấu hình máy tính mạnh mẽ thì RAM CORSAIR Vengeance LPX (CMK8GX4M1E3200C16) 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz với sức mạnh vượt bậc, kết hợp hoàn hảo với những thiết bị đến từ cùng hệ sinh thái.
Được thiết kế để ép xung hiệu suất cao
RAM CORSAIR Vengeance LPX được thiết kể để phục vụ cho việc ép xung hiệu năng cao. Với lớp tản nhiệt làm bằng nhôm nguyên chất tản nhiệt nhanh hơn, PCB tám lớp cùng tùy chỉnh hiệu suất mang đến không gian ép xung vượt trội. Mỗi vi mạch được sàng lọc riêng để có tiềm năng hiệu suất cao nhất, bus lên đến 3200MHz.
Khả năng tương thích cao
Sản phẩm có khả năng tương thích với hầu hết các bo mạch chủ hiện đang có trên thị trường.
Tất cả các sản phẩm CORSAIR đều được nhà sản xuất đảm bảo về tính an toàn và hiệu quả công việc.
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Loại RAM DDR4
Dung lượng RAM 8GB
Bus ram 3200 Mhz
Đèn led Không LED
Tản nhiệt
Tự động sửa lỗi Non-ECC
Hiệu điện thế 1.2V