Mã SP: CMH64GX5M2B5200C40W
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 84
Tình trạng: Hết hàng
Thông số sản phẩm
  • Loại RAM: DDR5
  • Dung lượng RAM: 64GB (2x32GB)
  • Bus ram: 5200 Mhz
  • Đèn Led: LED RGB
  • Tản nhiệt: Có
Xem đầy đủ
Giá bán: 5.340.000
Giá đã có VAT Bảo hành 36 Tháng
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
RAM Corsair DOMINATOR PLATINUM RGB 64GB (2x32GB) DDR5 5200MHz White
Với RAM Corsair DOMINATOR PLATINUM RGB 64GB (2x32GB) DDR5 5200MHz giúp người dùng đẩy mạnh các giới hạn của hệ thống của bạn hơn bao giờ hết với bộ nhớ DDR5, mở khóa tần số nhanh hơn, dung lượng lớn hơn và hiệu suất tốt hơn.
TỐC ĐỘ HƠN 5000MHz
RAM Corsair DOMINATOR PLATINUM RGB 64GB (2x32GB) DDR5 5200MHz có tốc độ xử lý chưa từng có DDR5 đảm bảo CPU cao cấp của bạn nhận dữ liệu một cách nhanh chóng và dễ dàng. Cho dù bạn đang chơi game, tạo nội dung, mở 100 tab hay đa tác vụ, PC của bạn đều có thể xử lý các tác vụ phức tạp nhanh hơn bao giờ hết.
ĐOÀN KẾT CÀI ĐẶT CỦA BẠN
QUY ĐỊNH ĐIỆN ÁP TRÊN BOARD
CẤU HÌNH INTEL ® XMP 3.0 TÙY CHỈNH
HỆ THỐNG LÀM MÁT CORSAIR DHX ĐƯỢC CẤP BẰNG SÁNG CHẾ
PHONG CÁCH VÀ THIẾT KẾ NỔI TIẾNG THẾ GIỚI
CHIP BỘ NHỚ ĐƯỢC SÀNG LỌC CHẶT CHẼ, ĐƯỢC SẮP XẾP THỦ CÔNG
Đảm bảo hiệu suất tần số cao nhất quán với các tùy chọn thời gian tích cực.
12 ĐÈN LED CAPELLIX RGB SIÊU SÁNG
PCB HIỆU SUẤT CAO TÙY CHỈNH
Đảm bảo chất lượng tín hiệu và độ ổn định cho khả năng ép xung vượt trội
KHẢ NĂNG TƯƠNG THÍCH RỘNG
Được tối ưu hóa cho bo mạch chủ Intel ® DDR5 mới nhất.
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Thông tin chung
Loại RAM DDR5
Dung lượng RAM 64GB (2x32GB)
Bus ram 5200 Mhz
Đèn Led LED RGB
Tản nhiệt
Tự động sửa lỗi Non-ECC
Hiệu điện thế 1.25V