Quạt case ID-COOLING DF-12025-ARGB TRIO 3pcs Pack
Mã SP: ID-COOLING DF-12025-ARGB
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 77
Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
  • Đồng bộ led RGB với main board bằng phần mềm: AURA SYNC, MYSTIC LIGHT SYNC, RGB FUSION...
  • Điều khiển tay bằng remote control
  • Tốc độ quạt lớn, tối ưu cho việc tản nhiệt case
  • Quạt có khả năng khử rung, khử ồn trong quá trình vận hành hiệu quả
  • Số fan hỗ trợ: 3pcs
  • Kích thước Fan: 120×120×25mm(PWM) x1PCS
  • Trọng lượng: 150g
  • Điện áp định mức: 12DVC
  • Điện áp hoạt động: 10.8~13.2VDC
  • Điện áp khởi động: 7DVC
  • Nguồn đầu vào: 3W
  • Loại trục quay: Vòng bi thép
  • Tốc độ quạt: 900~2000±10%RPM
  • Áp xuất tối đa: 1.99mmH2O
  • Lượng gió lưu thông: 56.5CFM
  • Độ ồn: 16.2~31.5dB(A)
Xem đầy đủ
Giá bán: 649.000
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng Mới
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Quạt case ID-COOLING DF-12025-ARGB TRIO 3pcs Pack
Thiết kế hiện đại
Hệ thống đèn LED RGB rực rỡ
Khả năng làm mát tối ưu
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Kích thước Fan  120×120×25mm(PWM) x3PCS
Trọng lượng  150g
Điện áp định mức  12VDC
Điện áp khởi động  7VDC
Nguồn đầu vào  3W
Loại trục quay Vòng bi kép
Tốc độ quạt  900~2000±10%RPM