Mini PC Asus NUC NUC12WSHI7 (i7 1260P/ NoOS/ 3Y)
Mã SP: NUC12WSHI7
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 79
Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
  • Bộ VXL: Core i7-1260P (Up to 4.70 GHz, 18 MB Intel Smart Cache)
  • Bộ nhớ RAM: Chọn thêm
  • Ổ cứng: Chọn thêm
  • Card đồ họa: VGA onboard
  • Hệ điều hành: NoOS
  • Kiểu dáng: Case mini
Xem đầy đủ
Giá bán: 14.280.000
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng Mới
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Mini PC Asus NUC NUC12WSHI7 (i7 1260P/ NoOS/ 3Y)
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Bảo hành Bảo hành 3 năm
Bộ xử lý
Dòng CPU Core i7
Công nghệ CPU
Mã CPU 1260P
Tốc độ CPU 3.40 GHz
Tần số turbo tối đa 4.70 GHz
Số lõi CPU 12 Cores
Số luồng 16 Threads
Bộ nhớ đệm 18Mb
Chipset Hãng không công bố
Bộ nhớ RAM Chọn thêm
Hỗ trợ RAM tối đa Kích thước bộ nhớ tối đa (phụ thuộc vào loại bộ nhớ) 64 GB
Loại bộ nhớ DDR4-3200 1.2V SODIMM
Số kênh bộ nhớ tối đa 2
Số DIMM tối đa 2
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ: KHÔNG
Khe cắm RAM 2
Card đồ họa VGA onboard
Ổ cứng
Dung lượng ổ cứng 128Gb
Loại ổ cứng SSD
Chuẩn ổ cứng M.2 and 2.5 inch Drive
Số lượng ổ đĩa trong được hỗ trợ: 2
Ổ quang NO DVD
Kết nối
Kết nối không dây Mạng LAN tích hợp Bộ điều khiển Ethernet Intel i225-V
Thông số (Lan/Wireless) Không dây tích hợp Intel Wi-Fi 6E AX211(Gig+)
Bluetooth tích hợp
Cổng giao tiếp trước 2x USB 3.2
Mặt trước: Giắc cắm tai nghe/mic 3,5 mm
Bảng điều khiển phía trước (PWR, RST, 5V, 5Vsby, 3.3Vsby)
Cổng giao tiếp sau Đầu ra đồ họa 2x HDMI 2.1 Tương thích TMDS, 2x DP 1.4a qua Loại C
Số lượng Màn hình được Hỗ trợ : 4
Sau: 2x USB 4 (loại C), 1x USB 3.2, 1x USB 2.0
Bên trong: 1x USB 3.2 trên m.2 22x42 (chân), 2x USB 2.0 (đầu cắm)
Đầu nối nguồn 2x2 bên trong
Số cổng Thunderbolt 2x Thunderbolt 4
Khe cắm mở rộng Tùy chọn mở rộng
Sửa đổi PCI Express Gen 4 (khe m.2 22x80); Gen 3 (nếu không)
Cấu hình PCI Express PCIe x4 Gen 4: M.2 22x80 (phím M)
PCIe x1 Gen 3: M.2 22x42 (phím B)
PCIe x1: M.2 22x30 (phím E)
Khe cắm thẻ M.2 (không dây) 22x30 (E)
Khe cắm thẻ M.2 (lưu trữ) 22x80 NVMe (M); 22x42 SATA (B)
Phần mềm
Hệ điều hành NoOS
Thông tin khác
Bộ nguồn Công suất thiết kế nhiệt (TDP): 40W
Điện áp đầu vào DC được Hỗ trợ 19 VDC