Mini PC Asus NUC NUC12WSHI5 (I5 1240P/ NoOS/ 3Y/ Kèm cáp nguồn)
Mã SP: NUC12WSHI5
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 92
Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
  • Bộ VXL: Intel Core i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz, 12M Cache)
  • Bộ nhớ RAM: Chọn thêm
  • Ổ cứng: Chọn thêm
  • Card đồ họa: VGA onboard
  • Hệ điều hành: None Operating System
  • Kiểu dáng: Case mini
Xem đầy đủ
Giá bán: 9.470.000
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng Mới
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Mini PC Asus NUC NUC12WSHI5 (I5 1240P/ NoOS/ 3Y/ Kèm cáp nguồn)
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Bảo hành Bảo hành 3 năm
Bộ xử lý
Dòng CPU Core i5
Công nghệ CPU Core i5 Alder Lake
Mã CPU 1240P
Tốc độ CPU 1.70 GHz
Tần số turbo tối đa 4.40 GHz
Số lõi CPU 12
Số luồng 16
Bộ nhớ đệm 12M Cache
Chipset Hãng không công bố
Bộ nhớ RAM Chọn thêm
Hỗ trợ RAM tối đa Kích thước bộ nhớ tối đa (phụ thuộc vào loại bộ nhớ) 64 GB
Loại bộ nhớ DDR4-3200 1.2V SODIMM
Số kênh bộ nhớ tối đa 2
Số DIMM tối đa 2
Bộ nhớ ECC được hỗ trợ KHÔNG
Khe cắm RAM 2
Card đồ họa VGA onboard
Ổ cứng
Dung lượng ổ cứng 128Gb
Loại ổ cứng SSD
Chuẩn ổ cứng Kiểu hình thức ổ đĩa: Trong M.2 SSD
Số lượng ổ đĩa trong được hỗ trợ: 2
Ổ quang NO DVD
Kết nối
Kết nối không dây Intel® Wi-Fi 6E AX211(Gig+)
Bluetooth tích hợp: có
Thông số (Lan/Wireless) Bộ điều khiển Ethernet Intel® i225-V
Cổng giao tiếp trước Trước: 2x USB 3.2
Cổng giao tiếp sau Sau: 2x USB 4 (loại C), 1x USB 3.2, 1x USB 2.0
Bên trong: 1x USB 3.2 trên m.2 22x42 (chân), 2x USB 2.0 (đầu cắm)
Tổng số cổng SATA 1
Cổng nối tiếp qua Tiêu đề nội bộ KHÔNG
Âm thanh (kênh sau + kênh trước) Mặt trước: Giắc cắm tai nghe/mic 3,5 mm
Khe cắm mở rộng Tùy chọn mở rộng
Sửa đổi PCI Express Gen 4 (khe m.2 22x80); Gen 3 (nếu không)
Cấu hình PCI Express PCIe x4 Gen 4: M.2 22x80 (phím M)
PCIe x1 Gen 3: M.2 22x42 (phím B)
PCIe x1: M.2 22x30 (phím E)
Khe cắm thẻ M.2 (không dây) 22x30 (E)
Khe cắm thẻ M.2 (lưu trữ) 22x80 NVMe (M); 22x42 SATA (B)
Phần mềm
Thông tin khác
Bộ nguồn TDP 28 W
Điện áp đầu vào DC được Hỗ trợ12-20 VDC
Phụ kiện Kèm cáp nguồn
Kiểu dáng Case mini
Kích thước Kích thước khung gầm 117 x 112 x 54 [mm] (LxWxC)
Trọng lượng Đang cập nhật
Mô tả khác Đồ họa tích hợp: Đúng
Đầu ra đồ họa 2x HDMI 2.1 Tương thích TMDS, 2x DP 1.4a qua Loại C
Số lượng Màn hình được hỗ trợ: 4
Bảng điều khiển phía trước (PWR, RST, 5V, 5Vsby, 3.3Vsby); Đầu nối nguồn 2x2 bên trong