Máy tính mini Intel NUC L6 RNUC12WSHI30Z00 (Core i3-1220P/ NoOS)
Mã SP: RNUC12WSHI30Z00
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 85
Tình trạng: Hết hàng
Thông số sản phẩm
  • Bộ VXL: Core i3-1220P (up to 4.40 GHz, 12M Cache)
  • Bộ nhớ RAM:
  • Ổ cứng:
  • Card đồ họa:
  • Hệ điều hành: NoOS
  • Kiểu dáng: Case mini
Xem đầy đủ
Giá bán: 8.250.000
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng Mới
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Máy tính mini Intel NUC L6 RNUC12WSHI30Z00 (Core i3-1220P/ NoOS)
Intel NUC RNUC12WSHI30Z00 PC- Workstation barebone UCFF Black
Bộ xử lý mạnh mẽ
Khả năng mở rộng
Kết nối hiện đại
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Bộ xử lý
Dòng CPU Core i3
Công nghệ CPU Core i3 Alder Lake
Mã CPU 1220P
Tốc độ CPU
Tần số turbo tối đa 4.40 GHz
Số lõi CPU 10 Cores
Số luồng 12 Threads
Bộ nhớ đệm 12MB
Chipset
Bộ nhớ RAM
Hỗ trợ RAM tối đa Ram : 2x DDR4-3200 1.2V SO-DIMM ( max 64GB)
Khe cắm RAM 2
Card đồ họa
Card tích hợp VGA onboard
Ổ cứng
Chuẩn ổ cứng Storge : 22x80 NVMe (M); 22x42 SATA (B)
Ổ quang NO DVD
Kết nối
Kết nối không dây Tích hợp Wireless
Intel Wi-Fi 6E AX211(Gig+)
Bluetooth tích hợp: Có
Thông số (Lan/Wireless) Mạng LAN Tích hợp
Intel Ethernet Controller i225-V
Cổng giao tiếp trước Front: 2x USB 3.2
Cổng giao tiếp sau Rear: 1x USB 3.2, 1x USB 2.0
Khe cắm mở rộng Cổng I/O : 7.1 digital (HDMI mDP); L+R out mono mic in (F)
Internal: 1x USB 3.2 on m.2 22x42 (pins), 2x USB 2.0 (headers)
Phần mềm
Hệ điều hành NoOS
Thông tin khác
Bộ nguồn Điện áp đầu vào DC được Hỗ trợ
12-20 VDC
Phụ kiện
Kiểu dáng Case mini
Kích thước Kích thước khung vỏ
117 x 112 x 54 [mm] (LxWxH)
Trọng lượng
Mô tả khác Hệ điều hành hỗ trợ :
TDP: 20 W
Kiểu hình thức của bo mạch: UCFF (4inch x 4inch)