Máy tính mini Asus NUC12WSHI5 RNUC12WSHI500001I (Core I5-1240P/ DDR4/ SSD NVMe/ None OS)
Mã SP: RNUC12WSHI500001I
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 81
Tình trạng: Còn hàng
Thông số sản phẩm
  • Bộ VXL: Intel Core i5-1240P (1.70 GHz up to 4.40 GHz, 12M Cache)
  • Bộ nhớ RAM:
  • Ổ cứng:
  • Card đồ họa:
  • Hệ điều hành: None Operating System
  • Kiểu dáng: Case mini
Xem đầy đủ
Giá bán: 9.470.000
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng Mới
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Máy tính mini Asus NUC12WSHI5 RNUC12WSHI500001I (Core I5-1240P/ DDR4/ SSD NVMe/ None OS)
Trong Hộp Có Gì?
+ Intel NUC 12 Pro Mini PC Kit with a 12th Gen Intel Core Processor
Thông tin này có nghĩa rằng: Đây là máy tính để bàn siêu nhỏ Intel NUC thế thệ thứ 12 phân dòng chuyên nghiệp kèm theo công cụ lắp đặt (chưa có linh kiện bổ sung). Mã hiệu “NUC12WSHi5” cũng được giải thích như sau: NUC – tên sản phẩm, 12i5 – bộ vi xử lý Intel Core i5 Gen12, WS: Wall Street (Tên mã thế hệ dành cho phiên bản đời thứ 12 - Wall Street Canyon), H: Tall Kit hoặc High Kit (bộ khung dạng cao bao gồm khe cắm ổ cứng 2.5”).
What’s Needed:
+ Memory (Bộ nhớ): DDR4-3200 SO-DIMMs RAM (up to 64 GB)
+ Storage (Lưu trữ): M.2 2280 NVMe, M.2 2242 SATA and/or 2.5” SATA
+ Operating System (Hệ thống điều hành): Chưa có
HDMI: Đã được trang bị cổng cắm kết nối HDMI*1.
THUNDERBOLT: Đã được trang bị cổng cắm kết nối Thunderbolt.
3YR Limited Desktop Board Warranty: Bảo hành 3 năm phần cứng bo mạch.
Thiết Kế Đổi Mới
Khối A (Bề Mặt Nắp Máy)
Khối B (Bề Mặt Khung Máy)
1* 3.5mm headphone/mic jack: Cổng cắm này được sử dụng để kết nối tai nghe (Headphone) hoặc tai nghe đàm thoại (Headset).
1* Power Button: Nút nguồn khởi động.
1* DC Power Input (19 VDC): Cổng cắm này được sử dụng để kết nối với bộ nguồn máy tính theo công thức chuyển đổi dòng điện một chiều.
Phân biệt cổng cắm kết nối của NUC.
Khối C (Bề Mặt Đáy Máy)
Product Code: SWNUC12WSHI5000
Regulatory Model: NUC12WSH
Electrical Rating: 20V --- 6A
Date of Manufacture: 03 / 2023
Made in China
Ngay cả thông số kỹ thuật của củ nguồn Power Adapter cũng được ghi rõ chỉ số chi tiết:
INPUT: 100-240V ~ 2.5A 50-60Hz.
OUTPUT: 20.0V --- 6.0A 120.0W
Hiệu Năng Ổn Định
Board 1: Khu vực lắp đặt ổ cứng SSD/HDD 2.5” (*1).
Board 2: Khu vực lắp đặt ổ cứng SSD PCIe M.2 (*2) và bộ nhớ 2* DDR4 SO-DIMM (*2).
NHƯNG … vẫn có một chút khác biệt đó là:
+ 7 miếng mút chống sốc bao quanh thay vì chỉ có 1 hoặc 2 miếng trước đây.
+ Kích thước thay đổi rõ rệt từ 117 x 112 x 51mm sang 117 x 112 x 54 mm (cao hơn 3mm), dễ dàng lắp đặt ổ cứng Form Factor 2.5” độ dày 9.5mm và 12.5 mm.
*Chú ý: Các bạn càn phải tháo nút cao su ở phía dưới và thay thế bằng vít để gắn ổ cứng.
Bộ nhớ RAM mà các bạn có thể trang bị được cho chiếc Máy tính đồng bộ PC Intel NUC NUC12WSHi5 này, đó chính là bộ nhớ DDR4-32000 SO-DIMM (1.2V). Dung lượng nâng cấp tối đa cho cho bộ nhớ RAM này là 64GB (2*32GB). Tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng mà các bạn sẽ cần Bộ nhớ RAM loại 16GB, 32GB hoặc 64GB.