Máy tính để bàn Dell Vostro 3710 STI36575W1-4G-256G (Core i3-12100/ Ram 4GB DDR4 3200MHz/ SSD 256Gb / Non DVD/ Wifi + Bluetooth / Windows 11 Home/ Office Home and Student 2021)
Mã SP: STI36575W1
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 86
Tình trạng: Hết hàng
Thông số sản phẩm
  • Máy tính để bàn DELL VOS3710ST : 12th Gen Intel(R) Core(TM) i3-12100 processor (4-Core, 12M Cache, 3.3GHz to 4.3Ghz), 4GB, 4Gx1, DDR4, 3200MHz, SSD 256Gb M2 NVMe, Non DVD, Wifi + BT, Win11 SL,Office Home and Student 2021, 1 year warranty.
Xem đầy đủ
Giá bán: 1.300.000
Giá đã có VAT Bảo hành 12 tháng
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Máy tính để bàn Dell Vostro 3710 STI36575W1-4G-256G (Core i3-12100/ Ram 4GB DDR4 3200MHz/ SSD 256Gb / Non DVD/ Wifi + Bluetooth / Windows 11 Home/ Office Home and Student 2021)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Sản phẩm Máy tính để bàn
Tên Hãng Dell
Model Vostro 3710 STI36575W1-4G-256G
Bộ VXL 12th Gen Intel® Core™ i3-12100 (12 MB cache, 4 cores, 8 threads, 3.30 GHz to 4.30 GHz Turbo)
Chipset Intel B460
Cạc đồ họa VGA onboard - Intel® UHD Graphics 730
Bộ nhớ  4GB, 4Gx1, DDR4, 3200MHz
Ổ cứng SSD 256Gb M2 NVMe
Kết nối mạng Lan/ Wifi/ Bluetooth (802.11ac 1x1 WiFi and Bluetooth)
Ổ quang No DVD
Phụ kiện Key/mouse
Cổng giao tiếp Các cổng
Đổi diện:
Ổ đĩa quang (Tùy chọn)
Đầu đọc thẻ nhớ (Tùy chọn)
2 cổng USB 2.0
2 cổng USB 3.2 Gen 1
1 giắc cắm tai nghe toàn cầu
1 đầu đọc thẻ SD (tùy chọn)
Mặt sau:
2 cổng USB 2.0 với Smart Power
2 cổng USB 3.2 Gen 1
1 cổng ra âm thanh
1 cổng Ethernet RJ-45
1 cổng cấp nguồn AC
1 cổng HDMI 1.4b
1 cổng DisplayPort 1.4
Slots
1 cổng SATA 3.0
1 cổng SATA 2.0
1 khe cắm nửa chiều cao PCIe x16
1 khe cắm PCIe x1 nửa chiều cao
1 khe cắm thẻ M.2 2230 cho thẻ kết hợp WiFi / Bluetooth
1 khe cắm thẻ M.2 2230/2280 cho ổ đĩa thể rắn
Hệ điều hành Windows 11 Home SL + Office Home and Student 2021
Kiểu dáng case đứng nhỏ
Kích thước Height : 290 mm (11.42 in.) - Width: 92.6 mm (3.65 in.) - Depth: 292.80 mm (11.53 in.) cm
Khối lượng 4.52 kg
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm Máy tính để bàn
Tên Hãng Dell
Chipset Intel B460
Ổ cứng SSD 256Gb M2 NVMe
Ổ quang No DVD
Phụ kiện Key/mouse
Cổng giao tiếp Các cổng
Đổi diện:
Ổ đĩa quang (Tùy chọn)
Đầu đọc thẻ nhớ (Tùy chọn)
2 cổng USB 2.0
1 giắc cắm tai nghe toàn cầu
1 đầu đọc thẻ SD (tùy chọn)
Mặt sau:
2 cổng USB 2.0 với Smart Power
1 cổng ra âm thanh
1 cổng Ethernet RJ-45
1 cổng cấp nguồn AC
1 cổng HDMI 1.4b
1 cổng DisplayPort 1.4
Slots
1 cổng SATA 3.0
1 cổng SATA 2.0
Kiểu dáng case đứng nhỏ