Màn hình máy tính Dahua DHI-LM27-A200 27 inch FHD VA
Mã SP: DHI-LM27-A200
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 90
Tình trạng: Hết hàng
Thông số sản phẩm
  • Loại màn hình: Màn hình phẳng
  • Tỉ lệ: 16:09
  • Kích thước: 27 inch
  • Tấm nền: VA
  • Độ phân giải: FHD (1920 x 1080)
  • Tốc độ làm mới: max 75Hz
  • Thời gian đáp ứng: 6.5ms
  • Hỗ trợ : Vesa 100mm x 100mm
Xem đầy đủ
Giá bán: 3.150.000
Giá đã có VAT Bảo hành 36 Tháng
Số lượng:
Icon Giao hàng sau 4 giờ kể từ lúc đặt hàng
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
  • Cam kết hàng chính hãng 100%
  • Tất cả linh kiện đều bảo hành 3 năm
  • Đổi trả nếu lỗi kỹ thuật trong 7 ngày
  • Vệ sinh , cài soft miễn phí trọn đời
  • Utraview hỗ trợ từ xa 5 lần trong 2 tháng đầu
HOTLINE HỖ TRỢ
Chăm sóc khách hàng: 0976.141.086
Tư vấn mua hàng: 0913.084.164
Tư vấn kỹ thuật: 0348.141.678
Đánh giá Màn hình máy tính Dahua DHI-LM27-A200 27 inch FHD VA
Mô tả chi tiết Màn hình vi tính
Hãng sản xuất
Dahua
Model
DHI-LM27-A200
Kích thước màn hình
27 inch
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
VA
Độ sáng
250cd/m2 (Typ)
Màu sắc hiển thị
16,7 Triệu màu
Độ tương phản
4000:1 (Typ)
Tần số quét
TYP. 60Hz, MAX. 75Hz
Cổng kết nối
VGA, HDMI
Thời gian đáp ứng
6.5ms
Góc nhìn
178°(Ngang)/178°(Dọc)
Tính năng
Điện năng tiêu thụ
25w
Kích thước
Cân nặng
4.5kg
Phụ kiện
Cáp nguồn
Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét
0/5
  • 5
    0 đánh giá
  • 4
    0 đánh giá
  • 3
  • 2
  • 1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
Bạn đánh giá về sản phẩm này thế nào? *
Icon Alpha cam kết bảo mật số điện thoại của bạn.
Gửi đánh giá ngay
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Dahua
Model
DHI-LM27-A200
Kích thước màn hình
27 inch
Độ phân giải
FHD (1920 x 1080)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
VA
Độ sáng
250cd/m2 (Typ)
Màu sắc hiển thị
16,7 Triệu màu
Độ tương phản
4000:1 (Typ)
Tần số quét
TYP. 60Hz, MAX. 75Hz